Àwọn ìbéèrè nípa Ọ̀run rere àti Ọ̀run-àpáàdì
Se o ti ni iye ainipekun?Nje ajinde wa leyin Iku?
Kini yio sele lehin iku?
Ṣé àwa yóò lè rí kí á sì dámọ̀ àwọn ọ̀rẹ́ àti àwọn mọ̀lẹ́bí wa ní ọ̀run?
Lílọ sí ọ̀run — báwo ni mo ṣe le ṣe ìmúdánilójú ilé ayérayé mi?
Báwo ni nkò ṣe ní lọ sí ọ̀run-àpáàdì?
Níbo ni ìwọ yóò lọ nígbàtí o bá kú?
Kínni Ìtẹ́ Ìdájọ́ Funfun ńlá?
Ṣé àwọn ènìyàn tí ó wà l'ọ́ọ̀run lè wo ilẹ̀ kí wọ́n sì rí àwa tí ó sì wa l'áyé?
Ṣé ọ̀run-àpáàdì jẹ́ òtítọ́? Ṣé ọ̀run-àpáàdì jẹ́ ayérayé?
Kínni Ìtẹ́ ìdájọ́ Kristi?
Kínni àwọn ọ̀run titun àti ayé titun?
Àwọn ìbéèrè nípa Ọ̀run rere àti Ọ̀run-àpáàdì