Àwọn ìbéèrè nípa Bíbélì MíìránKini itumo ile aye yi?

Nje eranko / ma n lo si orun? Nje eranko / ni emi?

Ṣé nǹkàn bẹ́ẹ̀ wáà tí ó ńjẹ́ òtítọ́ pátápátá/òtítọ́ káríayé?

Ǹjẹ́ ohun kan wà tí ó ńjẹ́ àjèjì tàbí UFOs?

Ńjẹ́ Bíbélì fi ààyè gba níní ẹrú?

Ìtumọ́ àlá Kristiẹni? Ṣé àwọn àlá wa ti ọwọ́ Ọlọ́run wá?

Njẹ́ Ọlọ́run ṣì ńfi ìran fún àwọn ènìyàn lónìí? Ṣé ó yẹ kí àwọn onígbàgbọ́ máa retí àwọn ìran gẹ́gẹ́ bíi ìrírí Kristiẹni wọn?

Ṣé Bíbélì ṣe àkọsílẹ̀ ikú àwọn àpọ́stélì? Báwo ni àwọn àpọ́stélì kọ̀ọ̀kan ṣe kú?

Kílódé tí àwọn Júù àti Árábù/àwọn Mùsùlìmú ṣe kórira ara wọn?

Ṣe àwọn Kristiẹni nńí láti gbọ́ràn sí àwọn òfin ilẹ̀?

Kínni àwọn Òfin Mẹ́wàá?

Àwọn wo ni àwọn àpọ́stélì méjìlá (12)/àwọn àpọ́stélì Jésù Kristi?

Kínni ìdí tí Ọlọ́run fi yan Isrẹli láti jẹ́ ènìyàn Rẹ̀?


Àwọn ìbéèrè nípa Bíbélì Míìrán